การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ดำรงราษฎร์สงเคราะห์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สามัคคีวิทยาคม 2 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86.75 ทอง 4
5 ดอนชัยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.75 ทอง 5
6 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.5 ทอง 6
7 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.25 ทอง 7
8 สามัคคีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง 8
9 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.75 เงิน 9
10 เทศบาล 6 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 62.5 ทองแดง 10
11 สันติวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
12 เชียงรายวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
13 เวียงชัยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
14 เวียงเชียงรุ้งวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาววิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.5 ทอง ชนะเลิศ
2 พานพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่สรวยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 แม่เจดีย์วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.25 ทอง 4
5 พานพิเศษพิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.5 เงิน 5
6 นครวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73.75 เงิน 6
7 ดอยงามวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73.5 เงิน 7
8 เวียงป่าเป้าวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 51.25 เข้าร่วม 8
9 นุชนาถอนุสรณ์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงแสนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87.75 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่จันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บ้านแซววิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79.5 เงิน 4
5 บ้านห้วยไร่สามัคคี สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79 เงิน 5
6 ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.5 เงิน 6
7 ราชประชานุเคราะห์ 15 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน 7
8 ดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.25 เงิน 8
9 บ้านเทอดไทย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
10 พรพิกุลพิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
11 สันติคีรีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทิงวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง ชนะเลิศ
2 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ไม้ยาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79.78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปล้องวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79.75 เงิน 4
5 แม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79.75 เงิน 4
6 พญาเม็งราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.75 เงิน 6
7 ขุนตาลวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน 7
8 บุญเรืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
9 ยางฮอมวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
10 ลูกรักเชียงของ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
11 เด็กดีพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
12 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดำรงราษฎร์สงเคราะห์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สามัคคีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน 4
5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน 5
6 เทศบาล 6 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน 5
7 ดอนชัยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 62 ทองแดง 7
8 สหศาสตร์ศึกษา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
9 สันติวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
10 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
11 เชียงรายวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
12 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พานพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่อ้อวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วาวีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เวียงป่าเป้าวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 พานพิเศษพิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน 5
6 แม่เจดีย์วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน 5
7 ป่าแดดวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 72 เงิน 7
8 แม่ลาววิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน 8
9 นครวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 9
10 แม่สรวยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 9
11 นุชนาถอนุสรณ์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงแสนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านห้วยไร่สามัคคี สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชประชานุเคราะห์ 15 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 จันจว้าวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 72 เงิน 5
6 ดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน 6
7 สันติคีรีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทิงวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 พญาเม็งราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปล้องวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ไม้ยาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน 4
5 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 68 ทองแดง 5
6 ลูกรักเชียงของ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 66 ทองแดง 6
7 แม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 66 ทองแดง 6
8 เด็กดีพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
9 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดำรงราษฎร์สงเคราะห์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 สามัคคีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน 4
5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน 5
6 เทศบาล 6 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน 5
7 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 68 ทองแดง 7
8 ดอนชัยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 8
9 ดอนศิลาผางามวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
10 สันติวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
11 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
12 เชียงรายวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พานพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 พานพิเศษพิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ป่าแดดวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เวียงป่าเป้าวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 แม่ลาววิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 76 เงิน 5
6 ศิริมาตย์เทวี สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 72 เงิน 6
7 นครวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 7
8 แม่สรวยวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 7
9 แม่เจดีย์วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 7
10 วาวีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 62 ทองแดง 10

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงแสนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่จันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 จันจว้าวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน 4
5 แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 5
6 สันติคีรีวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทิงวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 ลูกรักเชียงของ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พญาเม็งราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปล้องวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 4
5 ห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 4
6 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 4
7 แม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 65 ทองแดง 4
8 กฤษณาทวีวิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
9 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ
3 เทศบาล 6 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่จันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พานพิเศษพิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่จันวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันทักษะการพิมพ์ดีดภาษาไทย ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 95 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ต๋ำวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ต๋ำวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 89 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามัคคีวิทยาคม 2 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 89 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามัคคีวิทยาคม 2 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านเทอดไทย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 พญาเม็งราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.67 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พญาเม็งราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แม่ต๋ำวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามัคคีวิทยาคม 2 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สามัคคีวิทยาคม 2 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ต๋ำวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 เวียงแก่นวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พญาเม็งราย สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน 4

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 98 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่ต๋ำวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวยสักวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สามัคคีวิทยาคม 2 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : สพม.36 เชียงราย กลุ่มย่อยที่ 4