ผลการแข่งขัน การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับภาคเหนือ สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดเพชรบูรณ์
ระหว่าง วันที่ 18-20 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2556

DOC.6
ที่ โรงเรียน สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนบ้านวังชุมพร สพป. นครสวรรค์ เขต 2 86 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนเทศบาล 3 (ม.1-ม.3) สพป. เพชรบูรณ์ เขต 1 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนบ้านเมืองเก่า"ศรีอินทราทิตย์" สพป. สุโขทัย เขต 1 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนบ้านกองแขก สพป. เชียงใหม่ เขต 6 72 เงิน 4  
5 โรงเรียนบ้านน้ำหมัน สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 72 เงิน 4  
6 โรงเรียนสหชาติเศรษฐกิจวิทยา สพป. นครสวรรค์ เขต 3 72 เงิน 4  
7 โรงเรียนบ้านไร่ สพป. น่าน เขต 2 70 เงิน 7  
8 โรงเรียนชุมชนบ้านสบเปา สพป. เชียงราย เขต 4 68 ทองแดง 8  
9 โรงเรียนบ้านบุ่งคล้า สพป. เพชรบูรณ์ เขต 2 68 ทองแดง 8  
10 โรงเรียนหนองเสือพิทยาคม สพป. ตาก เขต 1 68 ทองแดง 8  
11 โรงเรียนทุ่งคาวิทยา สพป. ลำปาง เขต 3 67 ทองแดง 11  
12 โรงเรียนบ้านป่าแดด(เวทยาสมิทธิ์) สพป. เชียงราย เขต 2 67 ทองแดง 11  
13 โรงเรียนบ้านหนองแขม สพป. พิจิตร เขต 2 67 ทองแดง 11  
14 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง สพป. เชียงใหม่ เขต 3 67 ทองแดง 11  
15 โรงเรียนบ้านปงเเม่ลอบ สพป. ลำพูน เขต 1 66 ทองแดง 15  
16 โรงเรียนบ้านยางขาม สพป. พะเยา เขต 2 65 ทองแดง 16  
17 โรงเรียนบ้านแม่สา สพป. เชียงใหม่ เขต 2 65 ทองแดง 16  
18 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพป. แม่ฮ่องสอน เขต 2 65 ทองแดง 16  
19 โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) สพป. พิษณุโลก เขต 2 64 ทองแดง 19  
20 โรงเรียนบ้านลานหิน สพป. กำแพงเพชร เขต 1 64 ทองแดง 19  
21 โรงเรียนบ้านสามหลัง สพป. เชียงใหม่ เขต 4 64 ทองแดง 19  
22 โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ สพป. แพร่ เขต 2 64 ทองแดง 19  
23 โรงเรียนบ้านเข็กใหญ่ สพป. พิษณุโลก เขต 3 63 ทองแดง 23  
24 โรงเรียนบ้านแม่คำ (ประชานุเคราะห์) สพป. เชียงราย เขต 3 63 ทองแดง 23  
25 โรงเรียนแสลมวิทยา สพป. ลำปาง เขต 2 63 ทองแดง 23  
26 โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ(ชุมชน 1) สพป. ลำปาง เขต 1 62 ทองแดง 26  
27 โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1 สพป. ตาก เขต 2 60 ทองแดง 27  
28 โรงเรียนชลประทานผาแตก สพป. เชียงใหม่ เขต 1 54 เข้าร่วม 28  
29 โรงเรียนบ้านเนินพลวงวิทยา สพป. พิจิตร เขต 1 54 เข้าร่วม 28  
30 โรงเรียนบ้านตาลเหนือ สพป. เชียงใหม่ เขต 5 53 เข้าร่วม 30  
31 โรงเรียนบ้านหัวดอย สพป. เชียงราย เขต 1 53 เข้าร่วม 30  
32 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง สพป. อุทัยธานี เขต 2 53 เข้าร่วม 30  
33 โรงเรียนบ้านหนองขุย(นาคสวัสดิ์ประชานุเคราะห์) สพป. อุทัยธานี เขต 1 52 เข้าร่วม 33  
34 โรงเรียนบ้านเปา สพป. น่าน เขต 1 52 เข้าร่วม 33  
35 โรงเรียนวัดบ้านเกาะ สพป. อุตรดิตถ์ เขต 1 52 เข้าร่วม 33  
36 โรงเรียนบ้านธารชะอม สพป. สุโขทัย เขต 2 51 เข้าร่วม 36  
37 โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง สพป. เพชรบูรณ์ เขต 3 51 เข้าร่วม 36  
38 โรงเรียนบ้านแม่ปิง สพป. แม่ฮ่องสอน เขต 1 51 เข้าร่วม 36  
39 โรงเรียนบ้านไม้ตะเคียน สพป. ลำพูน เขต 2 51 เข้าร่วม 36  
40 โรงเรียนบ้านหนองกุลา สพป. พิษณุโลก เขต 1 50 เข้าร่วม 40  
41 โรงเรียนบ้านบึงหล่ม สพป. กำแพงเพชร เขต 2 -0 เข้าร่วม  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน