หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2
ระหว่าง วันที่ 6 - 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2556   7 พ.ย. 2556   8 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-16.30
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 2 ห้อง 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.30
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2556 13.00-15.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 1 ห้อง 5 6 พ.ย. 2556 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 1 ห้อง 5 6 พ.ย. 2556 11.00-12.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 1 ห้อง 5 6 พ.ย. 2556 13.00-14.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 2 ห้อง 3 6 พ.ย. 2556 9.00-13.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 2 ห้อง 4 6 พ.ย. 2556 09.00-13.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 2 ห้อง 4 6 พ.ย. 2556 13.00-15.00
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 2 ห้อง 3 6 พ.ย. 2556 13.00-15.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2556 09.00-10.30
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเหลือง ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2556 11.00-12.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ห้อง ห้องประชุมบัวตอง 6 พ.ย. 2556 13.00-17.00
2 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ห้อง ห้องประชุมบัวตอง 6 พ.ย. 2556 13.00-17.00
3 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงยิม สนามกีฬาแบดมินตัน สนามแบดมินตัน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.30
4 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิม สนามกีฬาแบดมินตัน สนามแบดมินตัน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.30
5 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิม สนามกีฬาแบดมินตัน สนามแบดมินตัน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.30
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงยิม สนามกีฬาแบดมินตัน สนามแบดมินตัน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.30
7 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงยิมฯ โรงเรียนแม่สะเรียง สนามแบดมินตัน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
08.00-16.00
2 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องจริยธรรม 6 พ.ย. 2556 08.00-16.00
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดศรีบุญเรือง บริเวณอุโบสถ ห้อง เต็นท์ 1 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดศรีบุญเรือง บริเวณอุโบสถ ห้อง เต็นท์ 2 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง บริเวณอุโบสถ ห้อง เต็นท์ 3 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 วัดศรีบุญเรือง ศาลาสุโรไลยย ห้องประชุม 2 6 พ.ย. 2556 13.00-14.00
7 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ลานหน้าเสาธง ชั้น ป.1-6 6 พ.ย. 2556 08.00-16.00
8 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น ชั้น3 6 พ.ย. 2556 08.00-16.00
9 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 6 พ.ย. 2556 08.00-16.00
10 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 6 พ.ย. 2556 08.00-16.00
11 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 วัดศรีบุญเรือง ศาลาสุโรไลยย ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 วัดศรีบุญเรือง ศาลาสุโรไลยย ห้องประชุม 2 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
13 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ศาลาการเปรียญ 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 วัดศรีบุญเรือง ศาลาสุโรไลยย ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
9.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 2 ,3 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
9.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 10 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 9 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 2 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 3 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 4 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 6 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 7 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 5 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 9 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง 4,5 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 6-7 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง 8 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
17 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
18 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
19 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
20 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
21 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
22 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเก่าห้องดนตรี ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
23 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-16.00
24 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-16.00
25 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-16.00
26 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
27 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-16.00
28 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-16.00
29 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-16.00
30 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone C (โรงจอดรถ ) 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone C (เต้นท์หน้าโรงจอดรถ) 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone D (ประตูข้างที่ว่าการอำเภอ) 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone C (เต้นท์หน้าโรงจอดรถ) และ ในโรงจอดรถ 6 พ.ย. 2556 13.00-15.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I (อาคารหน้าเสาธง) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2556 13.00-16.00
8 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 6 พ.ย. 2556 13.00-16.00
9 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 6 พ.ย. 2556 13.00-16.00
10 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone A (ศูนย์ฯ ICT) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I (อาคารหน้าเสาธง) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2556 09.00-11.00
13 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone A (ศูนย์ฯ ICT) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone A (ศูนย์ฯ ICT) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2556 13.00-16.00
15 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone A (ศูนย์ฯ ICT) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2556 13.00-16.00
16 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 Zone A (ศูนย์ฯ ICT) ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารนิเทศฯ ห้อง ห้องประชุมสาละวิน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารนิเทศฯ ห้อง ห้องประชุมสาละวิน 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
14 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00
15 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 6 พ.ย. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ชั้น 1 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมกระพี้จั่น ชั้น 1 ห้อง 1 6 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายสมคิด ศรีธร
ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2
Tel : 080-1225455 Email : somkid171@gmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]