เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วัดสังกัสรัตนคีรี สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วัดดอนหวาย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเตย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเตย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเตย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเตย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อนุบาลสว่างอารมณ์ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านเกาะเทโพ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านสวนขวัญ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านโป่งเก้ง สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านหนองหญ้าปล้อง สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านทุ่งมน สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเตย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พิทักษ์ศิษย์วิทยา สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเตย สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านหนองโพธิ์ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พิทักษ์ศิษย์วิทยา สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พิทักษ์ศิษย์วิทยา สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านหนองขุย(นาคสวัสดิ์ประชานุเคราะห์) สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมชนบ้านโคกหม้อ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านหนองหญ้าปล้อง สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเกษตร สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านโป่งเก้ง สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านหนองขุย(นาคสวัสดิ์ประชานุเคราะห์) สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านวังเกษตร สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านโป่งเก้ง สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมชนบ้านทุ่งสงบ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วัดอัมพวัน (ประชาชนูทิศ) สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านสวนขวัญ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านสวนขวัญ สพป. อุทัยธานี เขต 1 80 ทอง ชนะเลิศ